Diễn đàn Gamezone.5forum.net

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

DarkNess
DarkNess
DarkNess
DarkNess
Chức VụAdministrators
Administrators

Thân chào các bạn !
Thời ấu thơ chắc hẳn các bạn cũng đã từng chơi qua những game trên PlayStation 1 như Cảnh sát hoàng gia, Đua xe thú, Đấu trường thú, Đua xe bắng súng, Người dế , Siêu Nhân Gao, S/Nhân Cuồng Phong, v.v.... Hẳn là các bạn rất muốn thử lại cảm giác thưở ấu thơ của mình lúc đó phải không ?(Giống mình). Vậy thì bây giờ mình sẽ biến nó thành sự thật.

Giờ vào vấn đề chính nào ! Chúng ta bắt đầu với game đầu tiên nhé:
Pass cho tất cả các game là : [You must be registered and logged in to see this link.] nhé các bạn. """Thầm cảm ơn minigame nhé, hj^^"""
PART 1
1. Twisted Metal 2 - Đua xe bắn súng.
 ►[PS1]x[MF]◄ Tổng hợp game cực hay - Thưở ấu thơ hay chơi Twisted-Metal-2_head
Một game thể thao đua xe nhưng mang đậm chất hành động, từng được biết đến với tên “Đua xe bắn súng”. Game sẽ đưa bạn thành một tay lái xe chuyên nghiệp, cùng các đối thủ khác vào một đấu trường, tất cả cùng chiến đấu với nhau. Trong đấu trường, ngoài vũ khí đặc biệt mà xe ô tô bạn chọn sẵn có, sẽ có rất nhiều trang bị khác cho bạn như các loại súng đặc biệt, Giáp, Máu, Tốc độ…

Bạn chỉ chiến thằng khi bạn là người duy nhất sống xót trong cuộc chiến đấu đầy lửa và tốc độ đó. Và tới màn sau, địa hình và độ khó của đấu trường sẽ khó hơn hẳn, và khả năng là tài xế duy nhất còn sống sót của bạn cũng sẽ giảm.
Screenshot:
 ►[PS1]x[MF]◄ Tổng hợp game cực hay - Thưở ấu thơ hay chơi Images?q=tbn:ANd9GcT7k0lmBDgsBfFQMOrHG1Og4rUxnxuCh57JEHLQNvkZzP8Y9uEm
 ►[PS1]x[MF]◄ Tổng hợp game cực hay - Thưở ấu thơ hay chơi Images?q=tbn:ANd9GcRVvYbjw5bxqAuvARoG4l_AIbnh5KuyuZS6CC8l8jcHmCLXQP1W
 ►[PS1]x[MF]◄ Tổng hợp game cực hay - Thưở ấu thơ hay chơi Images?q=tbn:ANd9GcQtyeliQOc8rVHZdVSbiLjMvYU5C_MaVJimfGs0NT8C5_ZK10Hzqg
Link tải: [You must be registered and logged in to see this link.]
2. Panzer Bandit - Ngoài vòng pháp luật(khi xưa chơi mình vẫn hay gọi thế)
 ►[PS1]x[MF]◄ Tổng hợp game cực hay - Thưở ấu thơ hay chơi Images?q=tbn:ANd9GcSHNH4utlXzekHNwjREvG3K93BNxnrneAlEcaZEKmR5TdV27naD

Trong thế của Panzer Bandit , tất cả các nguồn năng lượng cần thiết đều được con người sử dụng , dẫn đến chúng ngày càng khan hiếm . Do vậy , một tổ chức gọi là ARC , được thành lập bởi tên giáo sư xấu xa Farado , hắn đã tìm mọi cách để sở hữu các nguồn năng lượng ấy và từ đó trở thành bá chủ của thế giới . Hãy cũng với các anh hùng chiến đấu , giành lại hoà bình và ngăn cản suy nghĩ điên rồ của Ferado và của ARC nào mọi người !!!!

Screenshot
 ►[PS1]x[MF]◄ Tổng hợp game cực hay - Thưở ấu thơ hay chơi Images?q=tbn:ANd9GcT5rzT_uvvRbinT0JksIGjKdAPVi8qKzTA1VQ-wxrehuviK3hbi
 ►[PS1]x[MF]◄ Tổng hợp game cực hay - Thưở ấu thơ hay chơi Images?q=tbn:ANd9GcSjxjYzRkhpSj0GX4bT-JDC5Do7d_aKmvYsMXdBsoxW34tmMLj9pg
 ►[PS1]x[MF]◄ Tổng hợp game cực hay - Thưở ấu thơ hay chơi Images?q=tbn:ANd9GcTo2-72pti6vhdK--x_ZkAlpou28tA4gSJZ5meRK57hgXrg_aeA
Link tải: [You must be registered and logged in to see this link.]
3. Mortal Kombat 4 - Lý Tiểu Long hay Rồng Đen đều đc.
 ►[PS1]x[MF]◄ Tổng hợp game cực hay - Thưở ấu thơ hay chơi Mortal-Kombat-4_head
Một game đối kháng hấp dẫn từng xuất hiện trên rất lâu PS1 và đã có trên nền PC. Game được biết nhiều hơn dưới cái tên rồng đen. Mortal Kombat 4 sẽ đưa bạn vào cuộc chiến đấu đối kháng sống còn với nhân vật của mình là một tay võ sĩ đầy khả năng và đầy sát khí. Cuộc chiến sẽ kết thúc khi đối thủ bị hạ gục bằng cách chết.

Game có nhiều chức năng chiến đấu, nhưng chắc năng được biết đến nhiều nhất và được game thủ hay chơi nhất là đối kháng (kombat).

Bạn có thể lựa chọn chiến đấu với máy, lựa chọn cho mình một nhân vật vừa ý, sau đó chiến đấu với địch thủ. Mỗi khi hạ được một địch thủ, bạn sẽ bước sang vòng tiếp theo và đấu với một địch thủ khác, mạnh hơn, nhiều khả năng hơn và nguy hiểm hơn. Cứ thể tới tên trùm cuối cùng. Không hề dễ dàng để đến được cuộc chiến với tên trùm cuối cùng cũng như chiến thắng được hắn.

Trong trận đấu đối kháng, sẽ có 2 vạch máu của 2 bên thể hiện sức khỏe của nhân vật, bên cạnh đó cũng có chỉ số sức mạnh, mức độ tức giận của nhân vật. Điều này rất có ích để dùng các chiêu đúng lúc. Ngoài ra cũng có các phụ kiện riêng cho mỗi nhân vật ngay trên sàn đấu. Đó có thể là nhưng tảng đá, hay những cái đầu lâu, bạn có thể sử dụng để tân công địch thủ. Hơn nữa, mỗi nhân vật đều có vũ khí riêng của mình, có thể đưa ra để sử dụng bất kể lúc nào. Bạn có thể xem các phím bấm để lấy ra vũ khí hay làm sao để sử dụng các chiêu thức của mình vào bất cứ lúc nào trong khi chơi.

Screenshot:
 ►[PS1]x[MF]◄ Tổng hợp game cực hay - Thưở ấu thơ hay chơi Fotomortalkombat4
 ►[PS1]x[MF]◄ Tổng hợp game cực hay - Thưở ấu thơ hay chơi Mortalkombat42
 ►[PS1]x[MF]◄ Tổng hợp game cực hay - Thưở ấu thơ hay chơi Images?q=tbn:ANd9GcQzPovsG3CEBSYFRS_CmIDAbSRm8jrlANAGHcJgn_jg6oEXM8sY
Link tải :http://www.mediafire.com/?yufajzxa01ncp49
Giờ là một game mà mình yêu thích nhất lúc còn bé (dù chơi rất dở)
Đó là....
4. Kamen Rider Agito - Người Dế.
 ►[PS1]x[MF]◄ Tổng hợp game cực hay - Thưở ấu thơ hay chơi 4db39514_0d7f8b9f_1
Game lấy bối cảnh năm 2001 ở Nhật Bản, một bọn Quái vật lạ xuất hiện trong thành phố và phá huỷ khắp nơi, Cảnh sát được điều đến nhưng cũng bó tay, Vào vai anh chàng có khả năng biến hình Thành Kamen Rider Agito với sức mạnh phi thường nhiệm vụ của bạn là tiêu diệt hết bọn quỷ trong thành phố. Đòng hành cùng bạn trong cuộc chiến còn có Kamen rider G3 với các vũ khí hiện đại và Kamen Rider Gill Nửa người nửa quái vật.

Screenshot:
 ►[PS1]x[MF]◄ Tổng hợp game cực hay - Thưở ấu thơ hay chơi 4db3951d_734742ba_1
 ►[PS1]x[MF]◄ Tổng hợp game cực hay - Thưở ấu thơ hay chơi 4db3952d_00ef65f9_3
 ►[PS1]x[MF]◄ Tổng hợp game cực hay - Thưở ấu thơ hay chơi 4db39523_3294db09_2
Link tải:http://www.mediafire.com/download.php?htttk113ruc65fp

Thế là hết Part 1, các bạn đợi part 2 nhé !
Ủng hộ mình bằng cách nhấn nút Thank nhé ! Khi bạn nhấn Thank đồng nghĩa với việc tạo thêm động lực cho người post đó, nhớ thank nha !

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài truớc | Xem bài kế tiếp »

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết